การต่อสู้ที่สมบูรณ์แบบใน League A South: Dimona กับ Kuseife นอกจากนี้: Kabilio Jaffa และ Nordia

עידו אסקברד (יונתן גינזבורג)
Ido Askbard (โจนาธาน กินซ์เบิร์ก)

หลังจากสองรอบ สามทีมที่สมบูรณ์แบบยังคงอยู่ในดิวิชั่นหนึ่งทางใต้: Dimona, Jaffa และ Kuseife ในขณะที่สองคนแรกอยู่ในสถานที่แรกในลีก Kuseife ก็คือวันนี้ (วันพุธ) ที่อันดับสุดท้ายด้วย 3 คะแนนหลังจากเปิดฤดูกาลด้วยลบ 9 การพบกันระหว่าง Kuseife และ Dimona เป็นจุดสนใจของรอบที่สาม

MS Dimona – MS Kassifa (Dimona)

แม้จะลดคะแนน Kassifa ก็ดูดีและยืนหยัดอย่างมั่นคงกับพนักงานที่อายุน้อย ข้อเสียเพียงอย่างเดียวสำหรับทีมของประธาน Adnan Alamour คือ Saif Al-Huashla ซึ่งออกจาก Taibeh รุ่นเยาว์จากเขตทางเหนือ ในวันศุกร์ (13:00 น. Dimona) เขาได้พบกับ Dimona สำหรับเกมที่น่าสนใจซึ่งคาดว่าจะมีแฟน ๆ ประมาณ 1,000 คนที่จะให้กำลังใจทั้งสองฝ่ายโดยมี Dimona 6 คะแนนและ Kassifa ตามที่กล่าวไว้ 3 -.

Maccabi Kabilio Jaffa – Hapoel Jordan Valley (Ramla)

จาฟฟา แห่ง อิตซิก บารุค ก็มาเข้ารอบด้วยบาลานซ์ที่สมบูรณ์แบบด้วยคะแนน 6 แต้มในบ็อกซ์ออฟฟิศก่อนพบกับฮาโปเอล จอร์แดน วัลเล่ย์ ซึ่งตอนนี้ยิงไปแล้วหนึ่งประตูก็ยังไม่แพ้ใคร . เด็กฝึกหัดของ Hanan Azulai จะประสบความสำเร็จในการเอาชนะหนึ่งในผู้สมัครที่มั่นใจที่สุดในการเลื่อนชั้นสู่ลีกหรือไม่? ในทางกลับกัน ทีมที่ดีถูกสร้างขึ้นในหุบเขาจอร์แดนในฤดูร้อน แต่อย่างน้อยในแง่ของผลลัพธ์ ดูเหมือนว่ามันยังไม่ได้เชื่อมต่อกับจุดสิ้นสุด ก่อนเกม จาฟฟานั้นสมบูรณ์แบบด้วย 6 แต้มในขณะที่จอร์แดนแวลลีย์มีหนึ่งแต้ม

Hapoel Bnei Lod – Maccabi Shaarim (Lod)

ประตูของ Musaim Ben Haim เป็นหนึ่งในสามทีมที่ยังไม่มีชัยชนะในลีก ทีมจาก Rehovot จะเป็นเจ้าภาพ Bnei Lod ในวันเสาร์ซึ่งทำประตูไปแล้วหกประตู เจ้าของ Arik Regev ได้สร้างทีมเยาวชนและเขาไม่ได้ปฏิเสธการเสริมความแข็งแกร่งใน Lod ซึ่งหวังว่าจะนำไปสู่การเลื่อนตำแหน่งในลีก ลอดได้ 4 แต้มจากสองเกมและโมเมนตัมดีในขณะที่ทำประตูได้หนึ่งแต้ม

שחקני שעריים (יונתן גינזבורג) ציון צמח (יונתן גינזבורג) ผู้รักษาประตู (โจนาธาน กินซ์เบิร์ก)

Hapoel Marmorek – Maccabi Herzliya (Marmorek)

ใน Marmorek คาดว่าจะมีเกมที่ยากสำหรับทีมเหย้าของ David Marten กับหม้อความดันที่ผลิตใน Herzliya ภายใต้กระบองของ Ofer Talker Herzliya ตกชั้นจากถ้วยและจนถึงตอนนี้ได้บันทึกการสูญเสียสองครั้งโดยมีเป้าหมายที่ถูกต้องในลีกด้วยระดับความกดดันที่เพิ่มขึ้นจากเกมหนึ่งไปอีกเกมหนึ่ง Marmorek ได้ 1 แต้ม ขณะที่ Herzliya ได้ 0 แต่ละคนยิงได้ 1 ประตูในฤดูกาลนี้

Hapoel Ashkelon – Bnei Eilat ( Ashkelon – Sella)

ทั้งสองทีมซึ่งทำให้แต่ละทีมผิดหวังในแบบของตัวเอง จะมองหาแต้มแรกกับแต่ละทีม อื่น ๆ. ฝูงชนชาวอัชเคลอนไม่พอใจกับงบประมาณที่ต่ำ พนักงานหนุ่มและผู้เล่นเก๋าคนหนึ่ง (คะแนน Zion วัย 31 ปี) ที่ทุกคนตกลงบนไหล่ของเขา Ashkelon ยังคงไม่มีเป้าหมายในฤดูกาลนี้

คะแนนโรงงาน (โจนาธาน กินซ์เบิร์ก)

Samson Tel Aviv – Maccabi Yavne (สัตว์เลี้ยงสังเคราะห์)

) Yavneh ของ Chen Cohen สร้างขึ้นอย่างชาญฉลาดเมื่อฤดูร้อนที่แล้ว แต่ยังไม่สามารถเชื่อมต่อได้เมื่อต้นฤดูกาลที่เธอเริ่มด้วยสองเสมอ ตอนนี้เธอจะได้พบกับผู้มาใหม่ Samson Tel Aviv ผู้บันทึกชัยชนะเมื่อสัปดาห์ที่แล้วและต้องการดำเนินการต่อโมเมนตัมในเชิงบวกในขณะที่ปรับตัวเข้ากับลีก Samson Tel Aviv ที่มี 4 แต้มจากทั้งสองเกม จะสร้างด้วย 2.

Hapoel Kfar Shalem – Beitar Nordia Jerusalem (Tel Aviv Sportek 1) אוהד קדוסי (יונתן גינזבורג)

นอร์เดียจะเป็นเจ้าภาพโดยหนึ่งในทีมที่แข็งแกร่งที่สุดในลีก และดูเหมือนว่าถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง แฟนทีมจะตกชั้นไป ส่วนที่สองเมื่อสิ้นสุดฤดูกาล ทีมของ Gili Gore จะต้องเหนือกว่าตัวเองในทุกพารามิเตอร์ที่เป็นไปได้เพื่อให้ได้แต้มจากเกม ในสองเกมที่ผ่านมานั้น นอร์เดียเสียไป 7 ประตูและยังไร้แต้ม ขณะที่เคฟาร์ ชาเล็มมี 4 แต้มและ 2 ประตูติดต่อกัน

โอฮัด คาดูซี (โยนาตัน กินซ์เบิร์ก) ציון צמח (יונתן גינזבורג)

Jeremiah Holon – Maccabi Urban Ashdod (โฮลอนใหม่)

Jeremiah Holon ของ Avivi Zohar ต้องการดำเนินการต่อเพื่อโมเมนตัมกับ Urbani Ashdod เธอยอดเยี่ยมและบันทึกชัยชนะครั้งใหญ่เหนือ Hapoel Ashkelon หลังจาก 3: 3 อย่างบ้าคลั่งกับ Bnei Lod เยเรมีย์กับ 4 แต้มจากทั้งสองเกมและเสียไปเพียงประตูเดียวในขณะที่ Ashdod มีคะแนนเท่ากันและยิงได้ 5 ประตูจนถึงตอนนี้

Samson Kfar Qassem – Hapoel Azor (Synthetic Kafr Qassem)

Kfar Qassem จะเป็นเจ้าภาพ Hapoel Azor สำหรับ เกมที่น่าสนใจเมื่อ Azor เกือบจะเป็นเขตที่วางทุ่นระเบิด สำหรับแต่ละทีมในฤดูกาลนี้ สัปดาห์ที่แล้วพวกเขาแพ้เพียง 1: 0 ต่อจาฟฟาเมื่อพวกเขายืนหยัดได้ดีมากกับทีมที่หิวโหยสำหรับตำแหน่ง จนถึงตอนนี้ Kfar Qassem กับ 4 แต้มจากทั้งสองเกมในขณะที่พื้นที่ที่มีชนะและแพ้

עידו אסקברד (יונתן גינזבורג) Ido Askbard (โจนาธาน กินซ์เบิร์ก)

รายชื่อเกมทั้งหมด:

Shimshon Tel Aviv – Maccabi Yavne (วันศุกร์ 12:00 น. Petah Tikva Synthetic)
Hapoel Ashkelon – Bnei ไอแลต (วันศุกร์ 12:30 น. อัชเคลอน – ศาลา)
MS Dimona – MS Kassaifa (วันศุกร์ 13:00 น. Dimona)
Samson Kfar Qassem – Hapoel Azor (วันศุกร์, 13:15, Kfar Qassem Synthetic)
Jeremiah Holon – Maccabi Urban Ashdod ( วันศุกร์, 14:30 น. Holon ใหม่
Maccabi Kabilio Jaffa – Hapoel Jordan Valley (วันศุกร์ 14:45 น. Ramla) Hapoel Marmorek – Maccabi Herzliya (วันศุกร์ 15:00 น. Marmorek)
Hapoel Kfar Shalem – Betar Nordia Jerusalem (วันศุกร์, 15 : 00, Tel Aviv Sportek 1)

Hapoel Bnei Lod – Maccabi Shaarim (วันเสาร์ 21:00 น. Lod)