โปรแกรมกีฬาวันพฤหัสบดี: ฮังการี-อังกฤษ ใน Puskás Arena

การแข่งขันฟุตบอลที่รอคอยมานานกำลังจะมาในวันพฤหัสบดี: ฮังการีจะเป็นเจ้าภาพให้อังกฤษใน Puskás Arena สามารถติดตามการแข่งขันสดได้ที่ NSO! กลุ่มนี้ยังจะเป็นเจ้าภาพอันดอร์รา-ซานมารีโนและโปแลนด์-แอลเบเนีย สเปน อิตาลี และเยอรมนี จะแข่งขันกันในรอบคัดเลือกฟุตบอลโลก Vuelta to Espana จะดำเนินต่อไปและจะมีแฮนด์บอลและบาสเก็ตบอล

วันพฤหัสบดีที่ 2 กันยายน โปรแกรมฟุตบอล
คุณสมบัติระดับโลกของยุโรป

4. รอบ
กลุ่ม I 20.45: ฮังการี – อังกฤษ, บูดาเปสต์, ปุสกัสอารีน่า ( ทีวี: M4 Sport) – ถ่ายทอดสดทาง NSO! 20.45: อันดอร์รา-ซานมารีโน อันดอร์ราลาเวลลา
20.45: โปแลนด์-แอลเบเนีย วอร์ซอ – อยู่บนจานบิน
กลุ่ม B
18.00:
จอร์เจีย-โคโซโว, บาตูมี ( ทีวี: Sports1)
20.45: สวีเดน-สเปน, โซลนา ( ทีวี : Sport1)
กลุ่ม C
20.45:
ลิทัวเนีย-ไอร์แลนด์เหนือ วิลนีอุส
20.45: อิตาลี-บัลแกเรีย, เซียนา ( ทีวี: Sport2)
E-GROUP
20.45: เอสโตเนีย-เบลเยียม ทาลลินน์ 2 0.45: สาธารณรัฐเช็ก-เบลารุส, ออสตราวา GROUP J
20.45:
ลิกเตนสไตน์-เยอรมนี เซนต์กาลเลิน
20.45: มาซิโดเนียเหนือ-อาร์เมเนีย สโกเปีย 20.45: ไอซ์แลนด์-โรมาเนีย เรคยาวิก EC DRAFT U21
17.30 น.:
ฮังการี– อิสราเอล – อยู่บนจานบิน HUNGARIAN CUP
16.15:
จับฉลากรอบที่ 3
คุณสมบัติของโลกแอฟริกา ส่วนที่สอง รอบ 1
กลุ่ม A
18.00:
ไนเจอร์-บูร์กินาฟาโซ 21.00: แอลจีเรีย-จิบูตี E-GROUP
15.00:
เคนยา – ยูกันดา กลุ่ม H
18.00:
นามิเบีย-คองโก
GROUP I
21.00:
โมร็อกโก-ซูดาน
กลุ่ม J
15.00:
ดีเค-แทนซาเนีย
18.00: มาดากัสการ์-เบนิน
คุณสมบัติระดับโลกของเอเชีย ส่วนที่สาม รอบ 1 กลุ่ม A
13.00 น.
เกาหลีใต้-อิรัก 18.00: อิหร่าน-ซีเรีย
18.45: สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์-เลบานอน
กลุ่ม B
12.10:
ญี่ปุ่น-โอมาน
20.00: ออสเตรเลีย-จีน 20.00: ซาอุดีอาระเบีย-เวียดนาม คุณสมบัติระดับโลกของอเมริกาใต้
9. รอบ
22.00:
โบลิเวีย-โคลอมเบีย
23.00: เอกวาดอร์-ปารากวัย
วันศุกร์ 2.00: เวเนซุเอลา-อาร์เจนตินา วันศุกร์ 3.00 น. เปรู-อุรุกวัย
วันศุกร์ 3.00: ชิลี-บราซิล
คุณสมบัติของโลกเหนือและอเมริกากลาง
ส่วนที่สาม รอบที่ 1
วันศุกร์ 2.05:
แคนาดา-ฮอนดูรัส
วันศุกร์ 3.05 : ปานามา-คอสตาริกา
วันศุกร์ 4.00: เม็กซิโก-จาเมกา
วันศุกร์ 4.05: เอลซัลวาดอร์-สหรัฐอเมริกา การถ่ายทอดสดเพิ่มเติมและกิจกรรมกีฬาที่สำคัญ GOLF
21.00:
PGA Tour Championship ( ทีวี:
Eurosport2) ฮอกกี้
CHL, GROUP MATCH
17.00:
Trinec – Fribourg ( ทีวี: Sport2) จักรยาน
VUEELTA A ESPANA 12.35: 18. ส่วน Salas – Altu d’El Gamoniteiru, 162.6 กม., เทือกเขา ( ทีวี: Eurosport1)
Madrid Challenge โดย C
13.00 น. หญิง ส่วนที่ 1 ( ทีวี: Eurosport2)
วงเวียนเบเนลักซ์
14.00: ผู้ชาย ตอนที่ 4 ทีวี: ยูโรสปอร์ต2) แฮนด์บอล
การแข่งขันเตรียมความพร้อมชาย
17.00: SBS-Eger – KTE-Piroska Syrup, Eger บาสเก็ตบอล
9. การแข่งขันอนุสรณ์ Morgen Ferdinand ชาย ปากส์ สนามกีฬา ESZI
18.10:
โรงไฟฟ้านิวเคลียร์ SE– Basket Brno (เช็ก)
Russian László Memorial Tournament ผู้ชาย Kaposvár
18.00:
Kaposvár KK – KK Vrijednosnice Osijek (โครเอเชีย) Sió Cup, Women, Szekszárd
15.00:
Aluinvent DVTK Miskolc – ELTE BEAC Újbuda
18.00: โรงไฟฟ้านิวเคลียร์ KSC Szekszárd – PEAC-Pécs HORSE SPORTS
13.45:
สมบัติของฉัน + Tuti 1166 ( ทีวี: Sports2) กีฬาขี่ม้า
สี่ – ขับเคลื่อนล้อเลื่อน Europe Championship, Treasure Park
10.00 :
ของรางวัล PARASPORT
พาราลิมเปีย โตเกียว
8.30:
กีฬายิงปืน ( ทีวี: M4 Sport)
10.30: ว่ายน้ำ ( ทีวี: M4 Sport)
วันศุกร์ 3.15: กรีฑา พายเรือคายัค ทีวี: M4 Sport) เทนนิส
16.50: US Open, New York ( ทีวี: Eurosport2) 17.30 น.: US Open, New York ( ทีวี: Eurosport1 ) ว่ายน้ำ
20.00: ลีกว่ายน้ำนานาชาติ (ISL) ฤดูกาลปกติ รอบ 3 (เนเปิลส์)

อ่านเพิ่มเติม