Yafia เอาชนะ 0: 7 ผู้เล่นทำแต้มสี่ใน Tira และ Sderot ยังคงสมบูรณ์แบบ: League C

הפועל יפיע (באדיבות המדיה של המועדון בפייסבוק)
Hapoel Yafia (ได้รับความอนุเคราะห์จากสื่อของสโมสรใน Facebook)
รอบที่สองของดิวิชั่นสาม (ในทุกเขต) เริ่มเมื่อวานนี้ (วันศุกร์) และดำเนินต่อไปในวันเสาร์ อย่างที่คุณจำได้ เจ้าของเบตาร์ เยรูซาเลมที่ย้ายออกไปทำประตูในหลุม 0: 4 ของ Givatayim Crater เหนือ Betar Ezra โดยมีเป้าหมายแรกในทีมที่เขาไปถึงในเดือนนี้ เมื่อเขาเข้ามาเป็นตัวสำรองในนาทีที่ 58 ในเขตเดียวกัน (C. Tel Aviv, Beit A), Hapoel Tzafririm Holon และ Maccabi HaShikma Ramat Hen เอาชนะคู่แข่งได้ ขณะที่ Maccabi Pardes Katz ยังคงทำลายสถิติเดิม

ในบ้าน B สามเกมที่เกิดขึ้นเมื่อวานนี้จบลงด้วยผล 2: 3 ชิคุน เวติคิม ชนะ อินเตอร์ อาลียาห์ เทลอาวีฟ, ฮาโปเอล เนเว โกลัน ชนะ กาลี กิล ราจ และ บีไน เยฮูด เอาชนะ อ็อตซ์มา โฮลอน ในลีก C Central, House A, Maccabi Worldwide เอาชนะ Betar Gedera (0: 3) โดยมีเป้าหมายจาก Martin Cohen, Nicholas Lundinsky และ Santiago Chimels Maccabi Rehovot, Betar Yavne และ Maccabi Ramla ก็ชนะเช่นกัน ในบ้านหลังที่สอง Beer Yaakov ได้รับชัยชนะครั้งแรกของฤดูกาล (0: 6) กับ Hapoel Tirat Shalom ฮาโปเอล อัชดอด ชนะ ฮาโปเอล อาบู กอช เมวาเซเรต ไซออน 1: 5 ในชารอน (บ้าน A) Bnei Tira ชนะ Hapoel Jaljulia 1:10 ได้รับเกียรติจากทั้งสี่: Muhammad Hamuda ผู้เติบโตขึ้นใน Qalansua และ Herzliya

Itzik Shalom Coach Maccabi Ramla (ได้รับความอนุเคราะห์จาก Yonatan Ginzburg)

ในลีก C ทางใต้ Sderot บันทึกชัยชนะครั้งที่สองติดต่อกัน คราวนี้ 1: 3 เหนือ Hapoel Rahat Maccabi Ashkelon ไม่ได้เล่นเพราะสนามที่กำหนดไว้ไม่พร้อม ในลีก C Samaria, MS Kiryat Yam ยังคงเอาชนะทุกสิ่งที่ขวางหน้าเมื่อคราวนี้มันบันทึกชัยชนะในบ้านกับ Or Akiva (0: 5) Carmel Haifa และคนหนุ่มสาวของ Haifa ก็ชนะและร่วมกับ Kiryat Yam แบ่งปันสถานที่แรกในลีก ในลีก Jezreel Hapoel Yafia เอาชนะ Bnei Umm al-Fahm 0: 7 Ein Sahla บันทึกชัยชนะ 0: 2 เหนือ Betar Umm al-Fahm เมื่อเช้านี้หลังจากประสบความพ่ายแพ้เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว

ลีก C ใต้

Otzma Beer Sheva – Hapoel Bnei Kaseifa 1: 3
Betar Ashdod – Urbani Beit Shemesh 0: 1
Hapoel Rahat – Sderot Football Club 3: 1
นางสาว Be’er Sheva – Maccabi Urban Hura 3: 1

ศูนย์ลีก C, บ้าน A איציק שלום מאמן מכבי רמלה (באדיבות יונתן גינזבורג) Betar Gedera – Maccabi World 3: 0
Hapoel Nahalat Yehuda – Maccabi Rehovot 2: 1
Betar Yavne – เมือง Ashdod 0: 4
Maccabi Ramla – Betar Gan Yavne 1: 2

ศูนย์ลีก C บ้าน B איציק שלום מאמן מכבי רמלה (באדיבות יונתן גינזבורג) Bnei Yitzhalal – Hapoel Ramla 1: 3
MS Beer Yaakov – Hapoel Tirat Shalom 0: 6
Hapoel Bnei Ashdod – Hapoel Abu Ghosh Mevaseret Zion 1: 5
MS Rishon Lezion – Tze’irei ลอด 2: 3
‘Tel Aviv, Beit A’ איציק שלום מאמן מכבי רמלה (באדיבות יונתן גינזבורג) Maccabi Pardes Katz – Maccabi Hashikma Ramat Hen 10: 0
Hapoel Tzafririm Holon – Betar Jaffa 1: 6
Givatayim Crater – Betar Ezra 0: 4
Elitzur Yehud – Maccabi Urban Or Yehuda 1: 2 ลีก C เทลอาวีฟ บ้าน B

איציק שלום מאמן מכבי רמלה (באדיבות יונתן גינזבורג) อินเตอร์ อาลียาห์ เทลอาวีฟ – ชิคุน เวติคิม รามาต กัน 3 : 2
ฮาโปเอล เนเว โกลัน – Hachoach Gali Gil Ramat Gan 2: 3
โฆษณา Braid Holon – Bnei Yehud 3: 2

ลีก C ชารอน บ้าน A איציק שלום מאמן מכבי רמלה (באדיבות יונתן גינזבורג) ฮาโปเอล อรนิต – MS Netanya 2: 1
Hapoel Jaljulia – Bnei Tira 10: 1
Maccabi Urban Kfar Yona – Ariel Urban 1 : 1

ลีก C ชารอน บ้าน B

Betar Tobruk – Bnei Kalenswa 4: 0
Bnei Herzliya – Betar MA เมธ บินยามิน 6: 2
M.C. Kfar Qassem – Maccabi Givat Shmuel 2: 1

ลีก C Samaria

Betar Kiryat Ata – Hapoel Ihud Bnei Jat 7: 0
Maccabi Barkai – Maccabi Kiryat Yam 3: 0
Betar Pardes Hanna – Hapoel Bnei Jisr a-Zarqa 5: 1
Maccabi Urban Barta’a – MK Carmel Haifa 3: 2
MS Kiryat Yam – เอ็ม.เค. หรือ Akiva 0: 5
Tze’irei Haifa – Hapoel Kiryat Haim 1: 2

Jezreel League

Ixal Youth Union – M.S. Mashhad Football 4: 1
Bnei Umm al-Fahm – Hapoel Yafia 7: 0
Hapoel Ein Sahla – หน้าแรก Umm al-Fahm 0: 2
Maccabi Dvoria – Maccabi Achva Pardis (ไม่แก้ไข)

ลีก C โลเวอร์ กาลิลี

איציק שלום מאמן מכבי רמלה (באדיבות יונתן גינזבורג) Maccabi Kfar Manda – Betar Kfar Kanna 2: 2

ลีก C Upper Galilee

Maccabi Section Maalot Tarshiha – Hapoel Ihud Bnei Samia 0: 3
ม. เกี่ยวกับ อัศวินแห่ง North Kfar Samia – Hapoel Shlomi 2: 0
Hapoel Nahaf – Hapoel Bnei Ba’ana 1: 2

Achva Reina – Hapoel Reina 1: 1
Hapoel Karmiel – Ihud Bnei Majdal Krum 0: 3
Maccabi Bnei Jadida ขายแล้ว – Maccabi Achva Sha’av 0: 1
Hapoel Tarshiha – Tze’irei Kfar Manda 1: 3
MK Shfarem – MS Shefarem 1: 3

อ่านเพิ่มเติม